కేటీఆర్.. సూప‌ర్ హిట్

కేటీఆర్.. సూప‌ర్ హిట్

హైద‌రాబాద్ లో జ‌రిగిన ప్ర‌పంచ వ్యాపారవేత్త‌ల శిఖ‌రాగ్ర స‌ద‌స్సులో కేటీఆర్ ప్ర‌సంగాలు సూప‌ర్ హిట్ అయ్యాయి. సామాజిక మాధ్య‌మాల‌లో కేటీఆర్ ప్ర‌సంగాలు అంద‌రినీ ఆక‌ర్షిస్తున్నాయి. ఇప్ప‌టికే ఎంతో మందిని ఆక‌ర్షించిన కేటీఆర్ తాజా ప్ర‌సంగాలను ఫేస్ బుక్ లో 50 ల‌క్ష‌ల మందికి పైగా వీక్షించ‌గా, యూట్యూబ్ లో 47 ల‌క్ష‌ల మంది వీక్షించారు. అయితే తెలంగాణ‌తో పాటు ఆంధ్రా వాళ్లు అత్య‌ధిక మంది వీక్షించిన వారిలో ఉండ‌డం గ‌మ‌నార్హం.

ఇవాంకా పాల్గొన్న కార్య‌క్ర‌మానికి కేటీఆర్ స‌మ‌న్వ‌య‌క‌ర్త‌గా వ్య‌వ‌హ‌రించిన వీడియో అత్య‌ధికంగా ఆక‌ర్షిస్తోంది. దేశంలోని గుర్గావ్, బెంగుళూరు, చెన్నై, పూణెల‌లో కూడా ఎక్కువ మంది వాట్స‌ప్ ల‌లో వీక్షించారు. కేంద్రంలోని నీతి అయోగ్, అమెరికా ఈ షో ప‌ట్ల సంతృప్తిని వ్య‌క్తం చేశాయి.

(Visited 500 times, 10 visits today)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *